Modrwy llithro hybrid Ingiant RF DHS060-21-1S Signal pŵer RF 1 sianel + 21 sianel gyda diamedr o 60mm
Disgrifiad Byr:
1 sianel RF + 21 sianel signal pŵer cyfuniad radar cerbydau milwrol RF cylch llithro hybrid
Nodweddion cynnyrch cylch llithro hybrid RF:
Ystod tymheredd -40℃~+85℃;
Cynhyrchu nodau allweddol yn awtomataidd, gyda dibynadwyedd a chysondeb eithriadol o uchel;
Dyluniad strwythur cryno, gweithrediad llyfn a trorym isel;
Manylion Cynnyrch
Tagiau Cynnyrch
DHS060-21-1S
Y prif baramedrau
Nifer y cylchedau
21
Tymheredd gweithio
“-40℃~+65℃”
Cerrynt graddedig
gellir ei addasu
Lleithder gweithio
<70%
Foltedd graddedig
0~240 VAC/VDC
Lefel amddiffyn
IP54
Gwrthiant inswleiddio
≥1000MΩ @500VDC
Deunydd tai
Aloi Alwminiwm
Cryfder inswleiddio
1500 VAC@50Hz, 60e, 2mA
Deunydd cyswllt trydanol
Metel gwerthfawr
Amrywiad ymwrthedd deinamig
<10MΩ
Manyleb gwifren plwm
Gwifren hyblyg wedi'i hinswleiddio a'i thunio wedi'i llinynnu â Teflon lliw
Cyflymder cylchdroi
0~600rpm
Hyd gwifren plwm
500mm + 20mm
Lluniad cynnyrch:
DHS075-35
  • Ystod tymheredd -40℃~+85℃;