Cylch Slip Cyfun Niwmatig-Drydanol 2 Borthladd DHS135-53-2Q
Disgrifiad Byr:
    2. Maint bach a phwysau ysgafn
    3. Gellir addasu hyd y plwm, nifer y gylched, cyfrwng trosglwyddo niwmatig a hydrolig.
Manylion Cynnyrch
Tagiau Cynnyrch
Disgrifiad o'r Fodrwy Slip Niwmatig-Drydanol Cyfres DHS135-53-2Q
Diamedr allanol cylch llithro trydanol niwmatig cyfres Ingiant DHS135-53-2Q yw 135 mm, mae'n cynnwys 53 sianel, 2A o 5 cylched, deunydd tai aloi alwminiwm, cyflymder gweithio 0-300 rpm, maint bach a phwysau ysgafn.
Cymwysiadau Nodweddiadol
Disgrifiad Enwi Cynnyrch
DHS135-2Q
1. Math o gynnyrch: DH—cylch llithro trydanol
2. Dull gosod: S—cylch llithro siafft solet; K—cylch llithro twll drwodd
3. Diamedr allanol: 135-135 mm
4.Nifer y darnau nwy: darn niwmatig 2Q-2
Rhif + Q - nifer y darnau yn y cylch llithro nwy; Rhif + Y - nifer y darnau yn y cylch llithro hylif
Lluniad Cylch Llithriad Niwmatig-Drydanol DHS135-53-2Q
DHS135-53-2Q-1
Paramedrau Technegol Cylch Llithriad Niwmatig-Drydanol DHS135-53-2Q
Paramedrau Sianel Niwmatig
Nifer y Sianeli 2 Fodrwy neu Addasu
Edau Rhyngwyneb G3/8"
Twll Llif Φ10
Canolig Aer cywasgedig
Pwysau Gweithio 1.1Mpa
Cyflymder Gweithio ≤30rpm
Tymheredd gweithio -30℃~+80℃
Technegol trydanol Technegol mecanyddol
Nifer y Sianeli 53 modrwy neu Arfer Ystod cyflymder 0-300rpm
Cerrynt Graddedig 5 Cylchdaith ar gyfer 2A Lefel amddiffyn IP51
Foltedd Graddedig 0-380VAC/240VDC Deunydd strwythurol aloi alwminiwm
Amrywiad ymwrthedd cyswllt <10mΩ Lleithder gweithio <70%
Gwrthiant inswleiddio 1000MΩ@1000VDC Deunydd cyswllt trydanol Metel gwerthfawr
Cryfder trydanol 1500VAC@50Hz, 60au, 1mA
Tymheredd gweithio -20℃~+80℃